FREE

Hồ sơ

Công ty cổ phần phát triển và đầu tư công nghệ HDTELECOM Quốc gia: Việt Nam Tỉnh thành: Hà Nội Ngày tham gia: 05/03/2015 Thành viên miễn phí Sản phẩm chính: hộp phối quang Lượt truy cập: 295,966 Xem thêm Liên hệ

Dây nối quang SC/APC

Ngày đăng: 26/07/2023

Liên hệ

Xuất xứ: Khác

Bảo hành: liên hệ

Phương thức thanh toán: tiền mặt hoặc chuyển khoản

Khả năng cung cấp: theo nhu cầu của khách hàng

Đóng gói: liên hệ

Liên hệ

Thông tin chi tiết

Dây nối quang (dây hàn quang) tên tiếng anh Pigtail là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO vv… một đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF.

Đặc điểm: 

1. Single-mode hoặc Multi-mode

2. Vỏ PVC đường kính 0.9mm, 2.0mm hoặc 3.0mm

3. Non-PVC đường kính 0.9mm, có nhiều mầu sắc

4. Đầu kết nối SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC

5. Chiều dài chuẩn 1.5m 3m 5m